IPMC100-1GF-1GPOE 3ONE Switch POE công nghiệp không quản lí 2/3 cổng Gigabit

SKU:

IPMC100

IPMC100 Series là bộ chuyển đổi phương tiện PoE công nghiệp không được quản lý đầy đủ 2/3 cổng Gigabit. Nguồn cấp PoE tuân theo tiêu chuẩn giao thức IEEE 802.3af/at.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

IPMC100 Series là bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp không được quản lý đầy đủ 2/3 cổng Gigabit. Nguồn cấp PoE tuân theo tiêu chuẩn giao thức IEEE 802.3af / at. Series này bao gồm bốn loại sản phẩm và cung cấp cổng đồng Gigabit, cổng cáp quang Gigabit, khe cắm Gigabit SFP và cổng đồng Gigabit PoE. Nó sử dụng DIN-Rail hoặc gắn tường để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

Thiết kế của bộ chuyển mạch DIP có thể đạt được chuyển đổi chế độ cấp nguồn PoE của PD tiêu chuẩn và PD không tiêu chuẩn cũng như Điều khiển luồng, Khung Jumbo, tốc độ cổng đồng quy định là 100M. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông số kỹ thuật

 

Standard

&

Protocol

 

IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3z for 1000Base-X 

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1af for PoE

IEEE 802.3at for PoE+

 

 

PoE

 

The maximum power consumption of PoE port: 30W

The power supply pin of PoE: V+, V+, V-, V- correspond to Pin 1, 2, 3, 6

Interface

 

Copper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 100/1000Base-SFP

 

LED Indicator

 

Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, PoE Indicator, LFP Indicator

 

Switch

Property

 

Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 14G

Switch time delay: < 10μs

 

Power

Requirement

 

12~48VDC (PoE 48VDC), 3-pin 7.62mm pitch terminal blocks

 

Environmental 

Limit

 

Operating temperature: -40~80℃

Storage temperature: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

 

Physical Characteristic

 

Housing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail or wall mounting

Dimension (W x H x D): 36mm×110mm×97mm

Weight: ≤400g

 

Industrial

Standard

 

IEC 61000-4-2 (ESD), Level 3

Air discharge: ±8kV

Contact discharge: ±6kV

 

EN61000-4-4 (EFT), Level 3

 

IEC61000-4-5 (Surge), Level 3

 

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

 

Certification

 

CE, FCC, RoHS

 

Warranty

 

5 years

 

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit Fiber Port Gigabit SFP Slot Gigabit PoE Copper Port Power Supply Range
IPMC100-1GF-1GPOE 1 0 1

48VDC

(PoE 48VDC)

IPMC100-1GF-2GPOE 1 0 2
IPMC100-1GS-1GPOE 0 1  1
 IPMC100-1GS-2GPOE 0 1  2

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top