MWF501-D UPCOM Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

SKU:

MWF501-D

  •  Hỗ trợ 1 cổng RS-232/RS-485/RS-422 sang quang 
  •  Hỗ trợ lên đến 255 nút quang
  •  Hỗ trợ lên đến 128 nút của thiết bị RS-485/422 trên mỗi nút quang
  •  Plug-and Play (cắm nóng)
  •  Đầu nối cáp quang ST/SC/FC tùy chọn
  •  Phạm vi quang lên đến 20KM
  •  Chống sét lan truyền 600W
  •  Bảo vệ tĩnh điện 15kv (ESD)
  •  Luồng tín hiệu được nhận dạng tự động và truyền đi một cách minh bạch
  •  Tốc độ truyền thích ứng mà không thay đổi giao thức người dùng
  •  Thiết kế chuẩn công nghiệp, vỏ bằng nhôm
  •  Hỗ trợ cài đặt DIN-Rail
  •  Hỗ trợ DC12-48V hoặc AC/DC 220V
  •  Phạm vi nhiệt độ làm việc: -40 ~ 85°C

Giới thiệu

MWF501-D là bộ chuyển đổi quang Din-Rail RS-232/RS-485/RS-422 chuẩn công nghiệp chắc chắn, có thể chuyển đổi full-duplex, half-duplex RS-485 hoặc full-duplex Dữ liệu RS-422 lên đến 20km với cáp single-mode. thiết bị hoàn toàn có thể plug-and-play và hỗ trợ tới 255 nút quang.

MWF501-D có thể được cấu hình như một chuỗi kết nối hoặc một mạng vòng tự phục hồi/dự phòng, khi được cấu hình như một mạng vòng, tính năng tự phục hồi tích hợp cho phép dữ liệu được truyền theo chiều kim đồng hồ hoặc ngược chiều kim đồng hồ; do đó, sự cố của bất kỳ bộ chuyển đổi riêng lẻ nào sẽ không ảnh hưởng đến các thiết bị khác nằm trên cùng một vòng sợi quang, làm cho toàn bộ mạng dữ liệu mạnh mẽ và đáng tin cậy hơn.

MWF501-D có khả năng chống nhiễu sóng vô tuyến và điện, chẳng hạn như EMI/RFI, sóng xung nhất thời và vòng nối đất, bảo vệ đột biến 600W tích hợp, ESD 15KV và bảo vệ mạch, đồng thời nó khắc phục những hạn chế của mạng cáp quang điểm-điểm thông thường và mở rộng mạng dữ liệu nối tiếp về khoảng cách, tính linh hoạt và độ tin cậy, được sử dụng rộng rãi trong các điều khiển công nghiệp khác nhau, thu thập dữ liệu phân tán và các trường hợp khác, đặc biệt thích hợp cho tự động hóa hệ thống điện, điều khiển giao thông và các bộ phận khác.

Ứng dụng

LED Indications

Connection

Đặc trưng

  •  Hỗ trợ 1 cổng RS-232/RS-485/RS-422 sang quang
  •  Hỗ trợ lên đến 255 nút quang
  •  Hỗ trợ lên đến 128 nút của thiết bị RS-485/422 trên mỗi nút quang
  •  Plug-and Play (cắm nóng)
  •  Đầu nối cáp quang ST/SC/FC tùy chọn
  •  Phạm vi quang lên đến 20KM
  •  Chống sét lan truyền 600W
  •  Bảo vệ tĩnh điện 15kv (ESD)
  •  Luồng tín hiệu được nhận dạng tự động và truyền đi một cách minh bạch
  •  Tốc độ truyền thích ứng mà không thay đổi giao thức người dùng
  •  Thiết kế chuẩn công nghiệp, vỏ bằng nhôm
  •  Hỗ trợ cài đặt DIN-Rail
  •  Hỗ trợ DC12-48V hoặc AC/DC 220V
  •  Phạm vi nhiệt độ làm việc: -40 ~ 85°C

Thông số kỹ thuật

Technical parameters

Standard

Compliant  with EIA RS-232, RS-485, RS-422

Interface  

Serial  Port: Meet RS-232/RS-422/RS-485 Physical characteristics,7  ways Industrial  terminal block

Optical  interface: Single/multi-mode optional, SC/ST/FC connector optional

Baud Rate

300bps~115.2Kbps, rate  adaptive signal

LED Indicator

Power indicator

POW

Master/slave indicator

MAIN,  SUB

Data transmission indicator

LOOPA/B,  TXA/B, RXA/B, TXD, RX

Power

Power Supply

DC12-48V, AC/DC 220V

Interface

Industrial terminal block

Power

<5W

Overload protection

Support

Lightning protection

600W

Static protection

15KV

Physical Characteristics

Shell

Aluminum housing

Dimension

144mm×33mm×97mm(H*D*W)

Weight

460g

Transmission distance

Serial port line

RS-232, 15m@9600bps

RS-422/RS-485, 1.2km@9600bps

Multi-mode fiber

1310nm, 2Km

Single mode fiber

1310nm, 20Km,1550nm, 40km/60km/80km/100km

Working Environment

Working Temp

-40~85°C

Storage Temp

-40~85°C

Relative Humidity

5%~95% (no-condensation)

Các sản phẩm cùng Series

Model Name Description
MW50F 1-port RS232/RS485/RS422 Over Fiber Modem, single fiber,20km, DC5-30V
MW80F 1-port RS232/RS485/RS422 Over Fiber Modem, single fiber,20km, DC5-30V or AC/DC 220V, Din-Rail
MWF501-D 1-port RS232/RS485/RS422 Over Fiber Modem, single fiber,20km, DC12-48V, AC/DC 220V, Redundant Ring

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi 


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm
11/05/2021

back top