MODEL277S Bộ chuyển đổi công nghiệp RS-232 sang quang ,SC/ST tùy chọn

SKU:

MODEL277S

Model277 là một loại có thể cung cấp cổng nối tiếp RS-232/485/422 mang modem sợi quang trong suốt để truyền tải đến người dùng, không cần thiết lập dây vá, tự động chuyển đổi và có thể phát hiện và kiểm tra tốc độ tín hiệu tự động, không trì hoãn thời gian để truyền tự động. ​​​​​​​  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Model277 là một loại có thể cung cấp cổng nối tiếp RS-232/485/422 mang modem sợi quang trong suốt để truyền tải đến người dùng, không cần thiết lập dây vá, tự động chuyển đổi và có thể phát hiện và kiểm tra tốc độ tín hiệu tự động, không trì hoãn thời gian để truyền tự động.
Model277 sử dụng truyền dẫn bằng sợi quang, có bảo vệ cách ly, dữ liệu riêng tư tốt, hoạt động ổn định, dữ liệu, các mối đe dọa đối với thiết bị liên lạc khi sóng được tích tụ và can thiệp bằng điện từ mà loại hiệu quả đã ngăn chặn môi trường đáng ghê tởm bị sét đánh có thể làm việc trong môi trường đáng tin cậy và nguy hiểm một cách đáng tin cậy.
Có thể được sử dụng trong các trường hợp như kiểm soát công nghiệp khác nhau, kiểm soát khóa học, kiểm soát giao thông và khu vực trí tuệ, đặc biệt phù hợp với ngân hàng, điện và can thiệp vào bộ phận môi trường và hệ thống với các yêu cầu đặc biệt về điện từ.

IMF204


Đặc trưng

  • Mở rộng đường truyền RS-232/485/422 lên đến 120Km với chế độ đơn
  • Truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ đạt 500Kbps
  • Tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu, thời gian trễ bằng không
  • Plug-and-Play (có thể cắm nóng, tự động cảm biến định dạng dữ liệu và tự điều chỉnh)
  • Hỗ trợ loại giao diện RS-232/485/422, nhưng chỉ có thể kết nối một cổng RS-232/RS-485/RS-422 tại một thời điểm nhất định
  • Đầu vào nguồn điện 9 ~ 36VDC (khối đầu cuối 2 bit)

Thông số kỹ thuật

Cổng Serial

  • Tiêu chuẩn: EIA RS-232C, RS-485, RS422 tiêu chuẩn
  • Tín hiệu RS-232: OUT (TX), IN (RX), GND
  • Tín hiệu RS-422: T +, T-, R +, R-, GND
  • Tín hiệu RS-485: D +, D-, GND
  • Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm hoặc đa điểm, bán song công 2 dây, song công 4 dây
  • Tốc độ truyền: 0 ~ 115,2Kbps, tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu nối tiếp tự động phát hiện tốc độ tín hiệu, thời gian trễ bằng không
  • Khoảng cách chuyển:
  • Mặt RS-485/422: 1,2Km (9600bps)
  • Mặt RS-232: không dưới 5m
  • Số lượng giọt tối đa: 128 nút (RS-485/422)
  • Bảo vệ cổng:
  • Bảo vệ đột biến 600W
  • Bảo vệ ESD 15KV

Cổng quang

  • Kết nối: SC, FC hoặc ST, tùy chọn
  • Cáp sợi quang:
  • Chế độ đơn: 8,3/125, 8,7/125, 9/125 hoặc 10/125 um
  • Chế độ Muti: 50/125, 62,5/125 hoặc 100/125 um
  • Quá trình lây truyền:
  • Chế độ đơn: 20, 40, 60, 80, 100, 120km
  • Đa chế độ: tùy chọn 2km
  • Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm

Nguồn điện

  • Đầu vào nguồn: đầu vào nguồn 9 ~ 36VDC (khối đầu cuối 2 bit)
  • Tiêu thụ: 120mA

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến 60°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm: 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Kích thước: 100,0 mm x 69,0 mm x 22,0 mm
  • Chất liệu: Sắt (vỏ)
  • Màu trắng
  • Trọng lượng: 230g

Các sản phẩm sùng Series

Model 277                Multi-mode, 2Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277S/20        Single-mode, 20Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277S/40        Single-mode, 40Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277S/60        Single-mode, 60Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277S/80        Single-mode, 80Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277S/100      Single-mode, 100Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277S/120      Single-mode, 120Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277SS/20      Single-mode, single fiber, 20Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277SS/40      Single-mode, single fiber, 40Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model 277SS/60      Single-mode, single fiber, 60Km, 9V-36VDC, SC, FC hoạc ST, tùy chọn
Model 277SS/80      Single-mode, single fiber, 80Km, 9V-36VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top