IMC202-SFP UPCOM Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng Gigabit

SKU:

IMC202-SFP

IMC202-SFP là một loại bộ chuyển đổi quang điện gigabit công nghiệp, nó hỗ trợ 2 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 1 cổng 1000Base-X SFP.


​​​​​​​​​​​​​​Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ ​​​​​​​   

Giới thiệu

IMC202-SFP là một loại bộ chuyển đổi quang điện gigabit công nghiệp, nó hỗ trợ 2 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 1 cổng 1000Base-X SFP. Dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng, Nó cũng hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC, IMC202-SFP áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ kim loại độ bền cao chắc chắn, đầu vào nguồn điện (12V ~ 48VDC), -40 đến 85°C nhiệt độ làm việc.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 2 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 1 cổng 1000Base-X SFP
  • Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.3z lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ cổng Ethernet 10/100/1000M tự thích ứng
  • Đầu vào nguồn DC12 ~ 48V
  • Cấp bảo vệ IP40, vỏ sắt độ bền cao, lắp đặt DIN Rail

Thông số kỹ thuật

Technology

 

Standard

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z

Flow control

IEEE802.3x, back pressure control

Interface

 

Gigabit Ethernet port

10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Self-adaption

Gigabit fiber port

1000Base-X SFP

Transmission

 

Twisted pair

100M (Standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode fiber

1310nm, 550m

Single mode fiber

1310nm, 20/40/60Km, 1550nm,20/40/60/80/100/120Km

Exchange of attribute

 

100M forward speed

148810pps

1000M forward speed

1488100pps

Transmission

Store and forward

Memory

1Mbits

MAC address

1K

Indicator

 

System

RUN

Ethernet port

G1 G2 LINK

Fiber port

FX

Power supply

 

Power input

24VDC(12~48VDC)

Terminal block

3 bits 7.62mm terminal block

No-load power consumption

1.056W@24VDC

Full-load power consumption

3.792W@24VDC

Mechanical

 

Shell

IP40, high strength iron shell.

Installation

DIN Rail

Weight

356g

Dimension(W×H×D)

110mm×35mm×95mm

Environmental

 

Operating Temperature

-40 to 85°C

Storage Temperature

-45°C to 85°C

Ambient Relative Humidity

10 to 95% (non-condensing)

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top