CWFE2SC2 Bộ chuyển đổi quang điện Commercial Grade 2 cổng 10/100 Mbps Ethernet

SKU:

CWFE2SC2

Bộ chuyển đổi phương tiện ComNet CWFE2SC (M, S) 2 cổng Ethernet 2 được thiết kế để truyền và nhận dữ liệu 10/100 Mbps qua cáp quang đa mode hoặc đơn mode. Giao diện điện sẽ tự động thương lượng với tốc độ Ethernet 10 Mbps hoặc 100 Mbps mà không cần bất kỳ điều chỉnh nào. Giao diện quang hoạt động ở tốc độ Ethernet 100 Mbps. 

Giới thiệu

Bộ chuyển đổi phương tiện ComNet CWFE2SC (M, S) 2 cổng Ethernet 2 được thiết kế để truyền và nhận dữ liệu 10/100 Mbps qua cáp quang đa mode hoặc đơn mode. Giao diện điện sẽ tự động thương lượng với tốc độ Ethernet 10 Mbps hoặc 100 Mbps mà không cần bất kỳ điều chỉnh nào. Giao diện quang hoạt động ở tốc độ Ethernet 100 Mbps.

Đặc trưng

  • Commercial Grade
  • 10/100 Mbps Ethernet • Cổng điện 10/100 BASE-T/TX • Cổng quang 100 BASE-FX
  • Tự động thương lượng cho dữ liệu 10 Mbps hoặc 100 Mbps, song công hoặc bán song công trên (các) cổng điện.
  • Cổng quang hỗ trợ dữ liệu song công 100 Mbps
  • Tuân thủ IEEE 802.3
  • Cổng điện hỗ trợ tự động đàm phán cho thông lượng dữ liệu song công hoặc nửa song công
  • Minh bạch với mã hóa dữ liệu/tương thích với các giao thức dữ liệu chính
  • Đèn LED chỉ báo trạng thái cung cấp chỉ báo nhanh chóng về các thông số vận hành quan trọng.
  • Khoảng cách lên đến: 3 km (2 dặm) Đa 30 km (18,6 dặm) Single Mode
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động xung quanh: 0º - 50ºC
  • Thiết kế plug-and-play đảm bảo dễ lắp đặt và không cần điều chỉnh điện hoặc quang học.
  • Hỗ trợ chế độ chuyển đổi chuyển đổi hoặc chế độ chuyển đổi thuần túy
  • Truyền qua lỗi liên kết để phát hiện lỗi đầu cuối từ xa

Ứng dụng

Application Diagram(s) for CWFE2SC2 Series

Các sản phẩm cùng Series

Model NO Description
CWFE2SCM2 10/100 Mbps Ethernet (1310 nm), SC, 2 Fiber, Multimode
CWFE2SCS2 10/100 Mbps Ethernet (1310 nm), SC, 2 Fiber, Single mode

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229