CNFE200X Bộ chuyển đổi quang điện 2 kênh 10/100 Mbps Ethernet

SKU:

CNFE200X

Dòng bộ chuyển đổi phương tiện ComNet Ethernet CNFE200X là bộ chuyển đổi phương tiện quang sang điện Ethernet hai kênh với PoE+ tùy chọn. Các thiết bị đàm phán tự động này chấp nhận hai đầu vào điện 10/100 Mb/giây và chuyển đổi đầu ra này thành đầu ra quang 100 Mb/giây.  

Giới thiệu

Dòng bộ chuyển đổi phương tiện ComNet Ethernet CNFE200X là bộ chuyển đổi phương tiện quang sang điện Ethernet hai kênh với PoE+ tùy chọn. Các thiết bị đàm phán tự động này chấp nhận hai đầu vào điện 10/100 Mb/giây và chuyển đổi đầu ra này thành đầu ra quang 100 Mb/giây. Loạt bộ chuyển đổi phương tiện này có sẵn dưới dạng đa chế độ hoặc chế độ đơn và một và hai đầu nối quang SC và ST sợi quang. Tính năng Demux độc quyền của ComNet cho phép cô lập cổng, sao chép hai bộ chuyển đổi phương tiện qua một sợi quang. Tính năng Mux độc quyền của ComNet ngăn chặn sự tràn ngập video mạng của lưu lượng đa hướng với việc lựa chọn chuyển mạch DIP của cổng cáp quang làm đường dẫn lên chuyên dụng. Dòng CNFE200X có thể được cấp nguồn bằng đầu vào AC hoặc DC phạm vi rộng trong khi các bộ CNFE200XPOE đáp ứng tiêu chuẩn 802.3at và cung cấp 30 watt nguồn PoE +, với tùy chọn cho kiểu CNFE200XPOEHO 60 watt. Các mô hình PoE có thể được cấp nguồn bằng nguồn điện DC 48 đến 57 volt được bán riêng.

Đặc trưng

  • Tùy chọn 30W hoặc 60W PoE + trên cổng 1 và 2
  • 10/100 Mbps Ethernet • Cổng điện 2 × 10/100 BASE-T/TX • Cổng quang 100 BASE-FX
  • Cổng quang hỗ trợ dữ liệu song công 100 Mbps
  • Khoảng cách lên đến: 3 km (2 mi) Đa chế độ 20 km (12 mi) Chế độ đơn
  • Tính năng Link Fault Pass-Through sẽ phát hiện nếu một trong hai cổng đồng bị hỏng và kích hoạt cổng quang chuyển trạng thái để cho biết lỗi đối với đầu cuối.
  • Đầu nối quang ST hoặc SC
  • Thiết kế 1 hoặc 2 sợi
  • Các đơn vị kích thước đầy đủ có đầu ra đóng tiếp điểm để phát hiện lỗi liên kết bên từ xa
  • Tuân thủ IEEE 802.3
  • Thiết kế plug-and-play đảm bảo dễ lắp đặt và không cần điều chỉnh điện hoặc quang học.
  • Bảo vệ quá độ điện áp trên tất cả các đường dây vào / ra nguồn và tín hiệu cung cấp khả năng bảo vệ khỏi sự cố điện áp và các sự kiện điện áp quá độ khác.
  • Hệ số hình thức tiêu chuẩn ComFit có thể hoán đổi giữa việc sử dụng độc lập hoặc giá đỡ.
  • Được thiết kế để đáp ứng đầy đủ các yêu cầu về môi trường (nhiệt độ hoạt động xung quanh, sốc cơ học, rung động, độ ẩm với sự ngưng tụ, điều kiện điện áp dòng cao/dòng thấp và bảo vệ điện áp tạm thời) của NEMA TS-1/TS-2 và Caltrans Đặc điểm kỹ thuật cho thiết bị điều khiển tín hiệu giao thông.
  • Cổng điện hỗ trợ tự động đàm phán cho thông lượng dữ liệu song công hoặc nửa song công
  • Các mô hình ComFit tiêu chuẩn có thể thay thế nóng.
  • Bảo hành trọn đời

Ứng dụng

Application Diagram(s) for CNFE200X Series

Các sản phẩm cùng Series

Model NO Description
CNFE2002M1A 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter (A), ST Connector, Multimode, 1 fiber
CNFE2002M1B 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter (B), ST Connector, Multimode, 1 fiber
CNFE2002S1A 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter (A), ST Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE2002S1B 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter (B), ST Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE2003M2 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 2 fiber
CNFE2003S2 2TX-to-1 FX 100Mbps Media Converter, SC Connector, sm, 2 fiber
CNFE2004M1A 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter (A), SC Connector, Multimode, 1 fiber
CNFE2004M1B 2TX-to-1 FX 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, Multimode, 1 fiber
CNFE2004S1A 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter (A), SC Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE2004S1B 2TX-to-1 FX 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE2005M2 2TX-to-1 FX 100 Mbps Media Converter, ST Connector, Multimode, 2 fiber
CNFE2005S2 2TX-to-1 FX 100Mbps Media Converter, ST Connector, Single Mode, 2 fiber
CNFE2002M1A/M 2TX-to-1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber
CNFE2002M1B/M 2TX-to-1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, mm, 1 fiber
CNFE2002S1A/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE2002S1B/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE2003M2/M 2TX-to-1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber
CNFE2003S2/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber
CNFE2004M1A/M 2TX TO 1 FXSmall Size 100Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber
CNFE2004M1B/M 2TX TO 1 FXSmall Size 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber
CNFE2004S1A/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE2004S1B/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE2005M2/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber
CNFE2005S2/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber
CNFE2002M1APOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2002M1BPOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2002S1APOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2002S1BPOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2002M1APOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2002M1BPOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2002S1APOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2002S1BPOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2003M2POE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2003S2POE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2003M2POEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2003S2POEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004M1APOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004M1BPOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004S1APOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004S1BPOE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004M1APOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004M1BPOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004S1APOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2004S1BPOEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2005M2POE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2005S2POE/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter, ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2005M2POEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100 Mbps Media Converter, ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included
CNFE2005S2POEHO/M 2TX TO 1 FX Small Size 100Mbps Media Converter, ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber, 48V POE, Power Supply Not Included

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229