CNFE100X Bộ chuyển đổi quang điện sang quang 10/100 Mbps Ethernet

SKU:

CNFE100X

Dòng bộ chuyển đổi phương tiện ComNet Ethernet CNFE100X là bộ chuyển đổi phương tiện quang học sang điện Ethernet một kênh. Các thiết bị đàm phán tự động này chấp nhận đầu vào điện 10/100 Mb/giây và chuyển đổi đầu ra này thành đầu ra quang 100 Mb/giây  

Giới thiệu

Dòng bộ chuyển đổi phương tiện ComNet Ethernet CNFE100X là bộ chuyển đổi phương tiện quang học sang điện Ethernet một kênh. Các thiết bị đàm phán tự động này chấp nhận đầu vào điện 10/100 Mb/giây và chuyển đổi đầu ra này thành đầu ra quang 100 Mb/giây. Loạt bộ chuyển đổi phương tiện này sử dụng sợi quang đa mode và sợi quang đơn mode và một và hai đầu nối quang SC và ST. Đèn báo LED xác nhận trạng thái hoạt động. Tất cả các mô hình đều cứng cáp với môi trường mà không cần điều chỉnh điện hoặc quang học (Plug and Play) Được đóng gói trong vỏ ComNet ComFit độc quyền, các đơn vị kích thước tiêu chuẩn có thể được gắn trên tường hoặc trên giá. Các mô hình trong loạt phim cũng có sẵn với kích thước nhỏ. Các thiết bị được cung cấp bởi nguồn điện một chiều đi kèm.

Đặc trưng

  • Minh bạch với mã hóa dữ liệu/tương thích với các giao thức dữ liệu chính
  • Đèn báo LED
  • 10/100 Mbps Ethernet • Cổng điện 10/100 BASE-T/TX • Cổng quang 100 BASE-FX
  • Tuân thủ IEEE 802.3
  • Tự động thương lượng cho dữ liệu 10 Mbps hoặc 100 Mbps, song công hoặc bán song công trên (các) cổng điện.
  • Cổng quang hỗ trợ dữ liệu song công 100 Mbps
  • Khoảng cách lên đến: 3 km (2 mi) Đa chế độ 20 km (12 mi) Chế độ đơn
  • Đầu nối quang ST hoặc SC
  • Thiết kế 1 hoặc 2 sợi
  • Nguồn AC/DC
  • Thiết kế plug-and-play đảm bảo dễ lắp đặt và không cần điều chỉnh điện hoặc quang học.
  • Bảo vệ quá độ điện áp trên tất cả các đường dây vào/ra nguồn và tín hiệu cung cấp khả năng bảo vệ khỏi sự cố điện áp và các sự kiện điện áp quá độ khác.
  • Hệ số hình thức tiêu chuẩn ComFit có thể hoán đổi giữa việc sử dụng độc lập hoặc giá đỡ.
  • Được một phòng thí nghiệm độc lập kiểm tra và chứng nhận về sự tuân thủ đầy đủ các yêu cầu về môi trường (nhiệt độ hoạt động xung quanh, sốc cơ học, rung động, độ ẩm với sự ngưng tụ, điều kiện điện áp dòng cao/dòng thấp và bảo vệ điện áp tạm thời) của NEMA TS-1/TS- 2 và Đặc điểm kỹ thuật Caltrans cho Thiết bị Điều khiển Tín hiệu Giao thông.
  • Cổng điện hỗ trợ tự động đàm phán cho thông lượng dữ liệu song công hoặc nửa song công
  • Các mô hình ComFit tiêu chuẩn có thể thay thế nóng.

Ứng dụng

  • Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet 10/100 Mbps
  • Liên kết máy tính tốc độ cao

Các sản phẩm cùng Series

Model NO Description
CNFE1002M1A 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, Multimode, 1 Fiber
CNFE1002M1B 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, Multimode, 1 fiber
CNFE1002S1A 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE1002S1B 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE1003M2 100Mbps Media Converter, SC Connector, Multimode, 2 fiber
CNFE1003S2 100Mbps Media Converter, SC Connector, Single Mode, 2 fiber
CNFE1004M1A 100Mbps Media Converter (A), SC Connector, Multimode, 1 fiber
CNFE1004M1B 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, Multimode, 1 fiber
CNFE1004S1A 100Mbps Media Converter (A), SC Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE1004S1B 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, Single Mode, 1 fiber
CNFE1005M2 100Mbps Media Converter, ST Connector, Multimode, 2 fiber
CNFE1005S2 100Mbps Media Converter, ST Connector, sm, 2 fiber
CNFE1002MAC1A-M Small 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber
CNFE1002MAC1B-M Small 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber
CNFE1002SAC1A-M Small 100Mbps Media Converter (A), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE1002SAC1B-M Small 100Mbps Media Converter (B), ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE1003MAC2-M Small Size 100Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber
CNFE1003SAC2-M Small Size 100Mbps Media Converter, SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber
CNFE1004MAC1A-M Small 100Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Multimode, 1 fiber
CNFE1004MAC1B-M Small 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, mm, 1 fiber
CNFE1004SAC1A-M Small 100Mbps Media Converter (A), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE1004SAC1B-M Small 100Mbps Media Converter (B), SC Connector, AC/DC Power, Single Mode, 1 fiber
CNFE1005MAC2-M Small Size 100Mbps Media Converter, ST Connector, AC/DC Power, Multimode, 2 fiber
CNFE1005SAC2-M Small Size Media 100Mbps Converter, ST Connector, AC/DC Power, Single Mode, 2 fiber

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229