AN-CH04 Rack-mount chassis 16 slots SNMP quản lí

SKU:

AN-CH04

AN-CH04, cấu hình đầy đủ gồm 1 card SNMP + 16 card chức năng + 2 module cấp nguồn (dự phòng). Hỗ trợ loạt bộ chuyển đổi phương tiện ethernet nhanh của chúng tôi, tạo ra giải pháp khung được quản lý SNMP tập trung. Hiện tại, khung gầm AN-CH04 có thể chấp nhận tất cả các loại thẻ ethernet 10/100 nhanh - chẳng hạn như chế độ đơn sợi kép, 20,40,60,80,100 và 120 km, thẻ sợi đơn chế độ đơn Multimode và WDM lên đến 80 km.​​​​​​​


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu Rack-mount chassis

AN-CH04, cấu hình đầy đủ gồm 1 card SNMP + 16 card chức năng + 2 module cấp nguồn (dự phòng). Hỗ trợ loạt bộ chuyển đổi phương tiện ethernet nhanh của chúng tôi, tạo ra giải pháp khung được quản lý SNMP tập trung. Hiện tại, khung gầm AN-CH04 có thể chấp nhận tất cả các loại thẻ ethernet 10/100 nhanh - chẳng hạn như chế độ đơn sợi kép, 20,40,60,80,100 và 120 km, thẻ sợi đơn chế độ đơn Multimode và WDM lên đến 80 km.

AN-CH04 hỗ trợ 4 kiểu quản lý sau: phần mềm quản lý vView, Web Manager, Telnet và Console Port.

Quản lý WEB dễ sử dụng và thân thiện với người dùng. Không cần cài đặt phần mềm đặc biệt, rất dễ cài đặt và sử dụng. Người dùng có thể thiết lập các chức năng của hệ thống hoặc kiểm tra và quản lý các bộ chuyển đổi phương tiện được lắp đặt trong thùng máy.

Đặc trưng Rack-mount chassis

  • Hỗ trợ loạt bộ chuyển đổi phương tiện của chúng tôi.
  • Có thể lắp 16 thẻ chuyển đổi đa phương tiện, 1 thẻ quản lý mạng và 2 thẻ cấp nguồn.
  • Tùy chọn nguồn điện: AC220V, DC-48V. Đầu cuối tích cực và tiêu cực có thể được trao đổi cho DC-48V.
  • Dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Hỗ trợ nguồn điện dự phòng.
  • Sử dụng giá đỡ 19 inch tiêu chuẩn, 3U cao.
  • Thuận tiện cho việc bảo trì, tất cả các đèn LED trong bảng điều khiển đều nằm trên bảng điều khiển phía trước.
  • Hỗ trợ quản lý mạng, phần mềm quản lý mạng có thể quản lý giá đỡ.
  • Quản lý băng thông cho mọi bộ chuyển đổi phương tiện được cài đặt như 2M, 4M, 8M, v.v.
  • Hệ thống quản lý wView hỗ trợ đầy đủ các tiêu chuẩn như HTTP, SNMP (thông qua phần mềm riêng), TFTP, TELNET… vv. Hệ thống có giao diện phù hợp cho từng.
  • Quản lý dựa trên web và cấu hình SNMP trap

Thông tin sản phẩm

AN-CH04

16 interface 2U Rack: 18 slot, for fiber, SNMP card , two power supply

AN-SNMP-04

SNMP, Web manager, Telnet & vView network management system card for AN-CH04. Occupies 1 slot in chasis.

AN-UM100-1-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 2Km SC Connector (Multimode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM100-2-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 2Km ST Connector (Multimode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM100SM-20-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 20 Km SC or ST Connector (Single mode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM100SM-40-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 40 Km SC or ST Connector (Single mode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM100SM-60-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 60 Km SC or ST Connector (Single mode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM100SM-80-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 80 Km SC or ST Connector (Single mode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM100SM-100-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 100 Km SC or ST Connector (Single mode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM100SM-120-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 120 Km SC or ST Connector (Single mode) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM130-20-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 20Km SC Connector (TX=1310 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM150-20-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 20Km SC Connector (TX=1550 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM130-40-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 40Km SC Connector (TX=1310 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM150-40-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 40Km SC Connector (TX=1550 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM130-60-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 60Km SC Connector (TX=1310 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM150-60-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 60Km SC Connector (TX=1550 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM130-80-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 80Km SC Connector (TX=1310 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis

AN-UM150-80-C

10/100 Base-TX/FX Bridge Converter 80Km SC Connector (TX=1550 nm) managable plug in card in AN-CH04 chassis




CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229