AN-FM-FE1 Modem cáp quang E1 G.703/G.704 có khung

SKU:

AN-FM-FE1

As it is widely known, G.703 is typically transported over balanced 120 ohm twisted pair cables terminated in RJ48C jacks. However, some telephone companies use unbalanced (dual 75 ohm coaxial cables) wires, also allowed by G.703. Distance in this cases does not exceeds 100 m, and that is serious drawback. One way is use the GSHDSL modems, what can help extend the distance for several kilometers, but this usually are not stable, copper pairs due to high copper cost got stolen, and this way is not stable against interference.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu Bộ chuyển đổi E1

Như đã được biết đến rộng rãi, G.703 thường được vận chuyển qua cáp xoắn đôi 120 ohm cân bằng được kết thúc bằng giắc cắm RJ48C. Tuy nhiên, một số công ty điện thoại sử dụng dây không cân bằng (cáp đồng trục 75 ohm kép), cũng được G.703 cho phép. Khoảng cách trong trường hợp này không vượt quá 100 m, và đó là nhược điểm nghiêm trọng. Một cách là sử dụng modem GSHDSL, thứ có thể giúp kéo dài khoảng cách vài km, nhưng điều này thường không ổn định, các cặp đồng do giá thành đồng cao đã bị đánh cắp và cách này không ổn định để chống nhiễu.

Và quan trọng nhất - khoảng cách - Bộ chuyển đổi phương tiện AN-FM-F30 E1 có thể đạt được không chỉ 20 hoặc 40 km, mà còn 120 km với hầu hết các phiên bản công suất, những gì sử dụng laser DFB để chuyển đổi tín hiệu điện quang E1.

AN-FM-FE1 là phương tiện truyền dẫn sợi quang cho 1 x G.703 E1 truyền theo khung/phân đoạn. Mô hình BNC cung cấp kết nối đồng trục 75 Ohm không cân bằng trong khi mô hình RJ-45 cung cấp kết nối cân bằng 120 Ohm qua hệ thống dây xoắn đôi. Khoảng cách lớn nhất từ ​​mẫu cáp quang E1 G.703 không có khung của bộ chuyển đổi phương tiện AN-FM-FE1 E1, là tính năng chọn khe thời gian n x 64, còn được gọi là E1 phân đoạn.

Tất cả bộ chuyển đổi phương tiện E1 đều có sẵn với bộ thu phát quang đa chế độ hoặc đơn chế độ và với các đầu nối cho SC, ST hoặc FC. Ở chế độ đơn, chúng có sẵn trong các phiên bản có thể đạt tới 120 km, điều này sẽ cung cấp khả năng truyền và nhận dữ liệu chỉ bằng một cặp sợi quang duy nhất. Phiên bản sợi đơn WDM cho phép an toàn về chi phí sợi - thay vì cặp sợi, nó chỉ sử dụng 1 sợi, bằng công nghệ WDM bidi.

Khi AN-FM-FE1 được liên kết với AN-CH03 bằng thẻ AN-FM-FE1, nó cho phép các kỹ sư mạng có được chức năng cao hơn thông qua các tính năng SNMP nâng cao, quản trị viên mạng có thể quản lý bất kỳ mô-đun chuyển đổi nào từ bất kỳ đâu trên mạng, phát hiện bất kỳ sự mất liên kết nào và duy trì từng vòng lặp.

Tính năng Bộ chuyển đổi E1

  • Có hai hàng đèn LED, hàng trên cho biết trạng thái cục bộ, hàng dưới cho biết trạng thái từ xa và trạng thái cảnh báo.
  • Dựa trên IC bản quyền tự, nội dung phần mềm cao (chip nhân dựa trên phần mềm
  • Nhận ra việc sử dụng các khe thời gian được chỉ định để tạo kênh dữ liệu Nx 64K (N = 1 đến 32).
  • Cung cấp 3 chức năng vòng lặp: vòng lặp cục bộ (ANA), vòng lặp từ xa (DIG), vòng lặp thứ tự từ xa (REM).
  • Có chức năng kiểm tra mã giả ngẫu nhiên, dễ dàng cài đặt và bảo trì.
  • Thực hiện cài đặt tốc độ của thiết bị từ xa (ở trạng thái đồng hồ phụ) khi thiết bị cục bộ ở trạng thái đồng hồ chính.
  • Tùy chọn nguồn điện: AC220V, DC-48V. Thiết bị đầu cuối tích cực và tiêu cực có thể được trao đổi cho DC-48V, dễ dàng lắp đặt và bảo trì.
  • Giao diện quản lý mạng cho SNMP.
  • Hai loại bộ chuyển đổi phương tiện E1: Độc lập, để bàn, 19 inch; Thẻ, thường được lắp vào giá 19 inch của chúng tôi.

Thông số kỹ thuật

Tham số giao diện E1

  • Tốc độ bit: 2.048 Mb/giây 50 ppm
  • Mã dòng: HDB3
  • Trở kháng dòng: 120 Ohm/75 Ohm
  • Đầu nối: RJ-45 hoặc BNC
  • Hình dạng xung: ITU-T G.703
  • Hiệu suất chập chờn: ITU-T G.823

Tham số giao diện quang học:

  • Bước sóng quang: 850/1310nm cho sợi đa mode, 1310/1550nm cho sợi đơn mode.
  • Giao diện quang học: SC / FC / ST (Tùy chọn)
  • Mô-đun thu phát:> -6dBm
  • Độ nhạy máy thu quang: <-36 (BER <10)
  • Phạm vi nhận:> -30dB
  • Khoảng cách truyền: đa chế độ 2 Km, chế độ đơn 20/40/60/80/120 Km, WDM có sẵn cho các khoảng cách khác nhau

Nguồn điện:

  • DC: -48V (-36 đến -72V); +24 V (Tùy chọn)
  • AC: 90 đến 260 VAC; 47 ~ 63Hz
  • Giao diện nguồn: Đầu cuối nguồn DC/ổ cắm AC
  • Mức tiêu thụ nguồn: tối đa 5 W

Môi trường làm việc:

  • Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 50°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -20 đến + 70°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% đến 90% (25°C không ngưng tụ)

Thông tin sản phẩm

AN-FM-FE1/AC-MM

Framed / Fractional E1 G.703/704 over multi-mode fiber 2 km SC/ST,FC 220V/110V

AN-FM-FE1/AC-S20

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 20km SC/ST,FC 220V/110V

AN-FM-FE1/AC-S40

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 40km SC/ST,FC 220V/110V

AN-FM-FE1/AC-S60

Framed / Fractional E1 G.703/704 over single-mode fiber 60km SC/ST,FC 220V/110V

AN-FM-FE1/AC-S80

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 80km SC/ST,FC 220V/110V

AN-FM-FE1/AC-S100

Framed / Fractional E1 G.703/704 over single-mode fiber 100km SC/ST,FC 220V/110V

AN-FM-FE1/AC-S120

Framed / Fractional E1 G.703/704 over single-mode fiber 120km SC/ST,FC 220V/110V

AN-FM-FE1/DC/48-MM

Framed / Fractional E1 G.703/704 over multi-mode fiber 2 km SC/ST,FC DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-S20

Framed / Fractional E1 G.703/704 over single-mode fiber 20km SC/ST,FC DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-S40

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 40km SC/ST,FC DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-S60

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 60km SC/ST,FC DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-S80

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 80km SC/ST,FC DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-S100

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 100km SC/ST,FC DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-S120

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber 120km SC/ST,FC DC-48V

AN-FM-FE1/AC-WDM20

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode single fiber WDM (BiDi - Single strand) 20km SC/ST,220V/110V

AN-FM-FE1/AC-WDM40

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber fiber WDM (BiDi - Single strand) 40km SC/ST,220V/110V

AN-FM-FE1/AC-WDM60

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber fiber WDM (BiDi - Single strand) 60km SC/ST,220V/110V

AN-FM-FE1/DC/48-WDM20

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber fiber WDM (BiDi - Single strand) 20km SC/ST,DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-WDM40

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber fiber WDM (BiDi - Single strand) 40km SC/ST,DC-48V

AN-FM-FE1/DC/48-WDM60

Framed / Fractional E1 G.703/704 signal over single-mode fiber fiber WDM (BiDi - Single strand) 60km SC/ST,DC-48V




CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229