PIMC204G-2GF UPCOM Switch POE công nghiệp không quản lý 2 cổng 10/100/100M PoE + 2 cổng Gigabit SFP

SKU:

PIMC204G-2GF

PIMC204G-2GF là bộ chuyển mạch PoE công nghiệp gigabit đầy đủ. Nó có 2 cổng PoE 10/100/1000M và 2 cổng khe cắm sợi quang SFP 1000M. Cổng 1-2 có thể hỗ trợ cấp nguồn PoE chuẩn IEEE 802.3af/at. Công suất cao nhất đầu ra PoE nhỏ hơn 35W (ở-60W). 

Giới thiệu

PIMC204G-2GF là bộ chuyển mạch PoE công nghiệp gigabit đầy đủ. Nó có 2 cổng PoE 10/100/1000M và 2 cổng khe cắm sợi quang SFP 1000M. Cổng 1-2 có thể hỗ trợ cấp nguồn PoE chuẩn IEEE 802.3af/at. Công suất cao nhất đầu ra PoE nhỏ hơn 35W (ở-60W).
Là một thiết bị cấp nguồn PoE, nó có thể tự động phát hiện và nhận dạng thiết bị nhận điện đạt tiêu chuẩn và cấp nguồn qua cáp mạng. Nó có thể cấp nguồn cho thiết bị đầu cuối POE thiết bị như AP không dây, máy ảnh web, điện thoại VoIP, cảm biến công nghiệp thông qua cáp mạng, và đáp ứng môi trường mạng cần cấp nguồn PoE mật độ cao.
Nó phù hợp cho giao thông thông minh, vận chuyển đường sắt, năng lượng điện, khai thác mỏ, luyện kim và năng lượng xanh. Các bối cảnh công nghiệp như xây dựng thiết lập một mạng lưới truyền thông ổn định và hiệu quả về chi phí. mô hình, plug and play, không cần cấu hình, dễ sử dụng.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 2 cổng 10/100/100M PoE + 2 cổng Gigabit SFP
  • Hỗ trợ chuyển tiếp tốc độ dây không chặn
  • Hỗ trợ chuẩn IEEE 802.3af / at PoE, mà không làm hỏng các thiết bị không phải PoE
  • Hỗ trợ song công dựa trên IEEE802.3x và bán song công dựa trên áp suất ngược
  • Hệ thống ưu tiên cho cổng PoE, nó sẽ cấp nguồn cho cổng mức ưu tiên cao đầu tiên khi ngân sách điện không đủ và tránh làm việc quá sức của thiết bị
  • Tiếp điểm phóng điện 8KV, phóng điện không khí 15KV; cổng chống sét chế độ chung 4KV, chế độ vi sai 2KV
  • Thiết kế dải nhiệt độ rộng -40 đến 85°C, thiết kế tản nhiệt không quạt
  • Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt
  • Hỗ trợ DC INPUT kép: 48V-57V

Ứng dụng

  • Hệ thống giao thông thông minh
  • Tự động hóa công nghiệp
  • Giám sát bảo mật
  • Năng lượng và tiện ích mới
  • Mạng trung tâm dữ liệu
  • Công nghiệp điện năng
  • Dầu khí
  • Thành phố thông minh

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Giao diện
    • 2 cổng 10/100/1000Base-T cổng PoE (Dữ liệu/Nguồn)
    • 2 cổng 1000Base-X cổng khe cắm cáp quang SFP đường lên (Dữ liệu)
    • 2 bộ giao diện nguồn DC dự phòng V +, V- (đầu cuối 5Pin Phoenix)
  • Cổng POE: Cổng 1 - 2
  • Giao thức: IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3i 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX; IEEE802.3ab 1000Base-T IEEE802.3z 1000Base-X IEEE802.3x
  • Chuẩn POE: IEEE802.3af/at
  • Cổng Ethernet: Hỗ trợ cổng 1-2 10/100/1000Base-T, tự động cảm biến, tự điều chỉnh MDI/MDIX song công/bán phần
  • Cổng SFP: Giao diện cáp quang Gigabit SFP, các mô-đun quang phù hợp mặc định (đơn đặt hàng tùy chọn chế độ đơn/đa chế độ, sợi quang đơn/sợi quang kép mô-đun. LC)
  • Chế độ chuyển tiếp: Lưu trữ và chuyển tiếp (Tốc độ dây đầy đủ)

Chuyển đổi khả năng

  • Chuyển đổi công suất: 8Gbps
  • Tỷ lệ chuyển tiếp: 5.95Mpps
  • MAC: 8K
  • Bộ nhớ đệm: 1M
  • Cặp xoắn Quá trình lây truyền:
    •  10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mét)
    • 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (≤100 mét)
    • 1000BASE-T: Cat5e hoặc UTP mới hơn (≤100 mét)
  • Cáp quang:
    • Multimode: 850nm 0 ~ 500M
    • Singelmode: 1310nm 0 ~ 40KM, 1550nm 0 ~ 120KM

Nguồn điện

  • Pin cấp nguồn: 30W; IEEE802.3af/at
  • Tổng PWR/Đầu vào Vôn: 36W/48VDC (af), 60W/48VDC(at)

Tiêu thụ năng lượng

  • Chế độ chờ: <4W; Toàn tải: <32W
  • Chế độ chờ: <5W; Toàn tải: <60W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C~85°C
  • Độ ẩm môi trường xung quanh: 5%~95%

Kiểu dáng

  • Kích thước: 119*100*30mm
  • Khối lượng tịnh: <0.6kg
  • Cài đặt: Desktop, 35mm DIN rail

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
11/05/2021

back top