IPS316-2GC-4POE 3ONEDATA Switch POE công nghiệp không quản lí 6 cổng 100M/Gigabit Layer 2

SKU:

IPS316-2GC-4POE

IPS316-2GC-4POE là bộ chuyển mạch POE công nghiệp không được quản lý. Switch cung cấp 4 cổng 10/100M Ethernet và 2 cổng kết hợp khe cắm Gigabit SFP hoặc cổng 10/100/1000Base-T (X), 4 cổng Ethernet hỗ trợ chức năng POE (IEEE802.3af/at).   ​​​​


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

IPS316-2GC-4POE là bộ chuyển mạch POE công nghiệp không được quản lý. Switch cung cấp 4 cổng 10/100M Ethernet và 2 cổng kết hợp khe cắm Gigabit SFP hoặc cổng 10/100/1000Base-T (X), 4 cổng Ethernet hỗ trợ chức năng POE (IEEE802.3af/at). Các thiết bị chuyển mạch được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE) và khi được sử dụng theo cách này, các thiết bị chuyển mạch cho phép tập trung nguồn điện, cung cấp công suất lên đến 30 watt cho mỗi cổng và giảm công sức lắp đặt nguồn điện cần thiết. Các công tắc có thể được sử dụng để cấp nguồn cho thiết bị tiêu chuẩn IEEE 802.3af/at (PD), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.
Nó hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC, áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn, đầu vào nguồn điện (48VDC). Nhiệt độ làm việc -40~75℃, có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu về môi trường công nghiệp, cung cấp giải pháp kinh tế và đáng tin cậy cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z/ab, IEEE802.3af/at, lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ 2 cổng kết hợp Gigabit và 4 cổng đồng Fast Ethernet
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3af, đầy đủ cổng (PoE) cấp nguồn 15.4W đầy đủ
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3at, cung cấp điện tối đa 30W một cổng
  • Hỗ trợ cổng Ethernet 10/100M tự thích ứng
  • Đầu vào điện
  • DC48V, bảo vệ kết nối ngược
  • Thiết kế cấp công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75℃
  • Cấp bảo vệ IP40, gắn trên thanh DIN

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z/ab
  • Kiểm soát dòng chảy: Điều khiển dòng chảy IEEE802.3x, điều khiển dòng chảy nhấn ngược
  • Tiêu chuẩn POE: IEEE802.3af/at

Thuộc tính trao đổi

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 7.6G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 1 triệu

Giao diện

  • Cổng Fast Ethernet: Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, tự động dò tìm bán song công/toàn phần và MDI/MDI-X
  • PoE Pin-out: 1/2(+), 3/6(-)
  • Cổng kết hợp Gigabit: khe cắm SFP 1000Base-X hoặc 10/100/1000Base-T (X)
  • Cổng bảng điều khiển: cổng nối tiếp gỡ lỗi thực hiện lệnh CLI (không được kích hoạt)
  • Cổng cảnh báo: Khối đầu cuối 2 bit 7,62mm (không kích hoạt)
  • 1 kênh đầu ra cảnh báo rơ le

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Multi-mode: 1310nm, 2Km
  • Singel-mode: 1310nm, 20/40/60Km
  • 1550nm, 80/100 / 120Km

Đèn LED

  • Đèn chạy: Chạy
  • Đèn giao diện: Liên kết (1 ~ 4/G1 ~ G2)
  • Đèn POE: 1 ~ 4
  • Đèn cung cấp điện: P1, P2
  • Đèn báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 44 ~ 57VDC
  • Loại đầu vào: 4 bit khối đầu cuối 7,62mm

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 7W @ 48VDC
  • Tiêu thụ toàn tải: 60W @ 48VDC
  • Tiêu thụ tối đa cổng PoE đơn: 30W @ 48VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75℃
  • Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85℃
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN rail mount
  • Kích thước (W × H × D): 70mm × 160mm × 130mm
  • Trọng lượng: 1,0kg

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của chúng tôiCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top