Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 3 cổng 10/100BaseT (X) và 2 cổng quang IES215-2F

SKU:

IES215-2F

IES215-2F là một loại bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 3 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet và 2 cổng 100Base-FX, hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3, EEE802.3u, IEEE802.3x, có thể cung cấp giải pháp kinh tế cho mạng của bạn kết nối. Cấp bảo vệ IP40 đảm bảo làm việc đáng tin cậy trong môi trường khủng khiếp. Chỉ báo LED rất hữu ích để theo dõi và kiểm soát trạng thái kết nối mạng. Nó phù hợp với tiêu chuẩn FCC và CE. 

Giới thiệu IES215-2F

IES215-2F là một loại bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 3 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet và 2 cổng 100Base-FX, hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3, EEE802.3u, IEEE802.3x, có thể cung cấp giải pháp kinh tế cho mạng của bạn kết nối. Cấp bảo vệ IP40 đảm bảo làm việc đáng tin cậy trong môi trường khủng khiếp. Chỉ báo LED rất hữu ích để theo dõi và kiểm soát trạng thái kết nối mạng. Nó phù hợp với tiêu chuẩn FCC và CE.

Đặc trưng IES215-2F

  • Hỗ trợ 3 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX và 2 cổng 100Base-FX.
  • Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u store và chuyển tiếp.
  • Hỗ trợ Ethernet 10/100M tự điều chỉnh.
  • Đầu vào nguồn điện áp rộng (12 ~ 48VDC).
  • Không có quạt, thiết kế tiêu thụ thấp.
  • Bảo vệ IP40, vỏ kim loại độ bền cao, giá đỡ đường ray DIN.
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng từ -40°C đến 75°C.

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 1.0G
  • Bảng địa chỉ MAC: 2K
  • Bộ nhớ: 64K

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, tự động dò tìm bán song công/toàn phần và MDI/MDI-X
  • Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, đầu nối SC/ST/FC, hỗ trợ chế độ đơn (tùy chọn 20/40/60/80Km), đa chế độ (2Km), bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Đa chế độ: 850nm, 2Km; 1310nm, 5Km
  • Chế độ đơn:
  • 1310nm, 20/40/60Km
  • 1550nm, 80/100 / 120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 5)
  • Chỉ báo cung cấp điện: PWR

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
  • Loại đầu vào: 3 bit khối đầu cuối 7,62mm
  • Hỗ trợ bên trong bảo vệ quá dòng 4.0A
  • Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược lại

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 2.0W@24VDC
  • Tiêu thụ toàn tải: 2.6W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C đến 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 10% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN rail mount
  • Trọng lượng: 370g
  • Kích thước (WxHxD): 110 mm x 95 mm x 35 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES215(12~48VDC) 0 5  
 12~48VDC
 
IES215-1F(12~48VDC) 1 4
IES215-2F(12~48VDC) 2 3
IES215(100~240VAC)  0 5 100~240VAC/DC
IES215-1F(100~240VAC)  1 4
IES215-2F(100~240VAC)  2 3

Download


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848