IES1028G-24G-4GS UPCOM Switch công nghiệp có quản lý 24 cổng Ethernet 10/1000M + 4 cổng quang Gigabit SFP

SKU:

IES1028G-24G-4GS

IES1028G-24G-4GS UPCOMbộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp có quản lý và dự phòng, hỗ trợ 24 cổng Ethernet 10/100/1000M + 4 cổng quang SFP Gigabit. 

Giới thiệu

IES1028G-24G-4GS UPCOMbộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp có quản lý và dự phòng, hỗ trợ 24 cổng Ethernet 10/100/1000M + 4 cổng quang SFP Gigabit.

Thiết bị cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến như: mạng vòng redundancy MW-Ring, Vlan, Trunking, Quality of Service, Kiểm soát tốc độ, port mirroring, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến.

Sản phẩm tuân thủ các tiêu chuẩn của FCC và CE, phù hợp với các yêu cầu thiết kế công nghiệp, để xây dựng trạm biến áp thông minh cung cấp các sản phẩm chất lượng cao. Hỗ trợ 1 đầu vào nguồn và 1 đầu ra cảnh báo rơle, phạm vi nhiệt độ rộng -40 ~ 75℃ để có thể đáp ứng các yêu cầu của tất cả các loại lĩnh vực công nghiệp, có thể được sử dụng rộng rãi trong giao thông và các lĩnh vực khác.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000M Base-TX + 4 cổng Gigabit SFP.
  • Hỗ trợ hiển thị trạng thái với đèn báo phía trước và phía sau.
  • Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping.
  • Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng và kiểm soát tốc độ cổng.
  • Hỗ trợ MW-Ring patent redundance technique (thời gian phục hồi thất bại <20ms).
  • Hỗ trợ cung cấp điện cách ly, cung cấp điện dự phòng kép tùy chọn.
  • Hỗ trợ tắt nguồn, tắt cáp, bão và đầu ra cảnh báo rơle trạng thái khác.
  • Hỗ trợ chức năng được quản lý như Vlan, QoS, Trunking và phản chiếu cổng.
  • Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt.
  • Thỏa mãn môi trường công nghiệp khắc nghiệt..

Thông số kỹ thuật
 

Technology  
Standard Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W,
Redundancy Protocols ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP
Flow control IEEE802.3x flow control, back press flow control
Multicast Support IGMP v1/v2,IGMP snooping,GMRP,Static Multicast
Switch function Support VLAN,GVRP,Trunking,Flow control,Rate limitation
MW-Ring Support Single, Couple, Chain, Dual homing
Management Support the Console, the WEB management.
Support SNMP v1/v2
Support unified upper computer management
Switch Delay <5μ s
Switch Bandwidth 56Gbps
MAC Table Size 16K
Priority Queues 8
VLAN Numbe 4096
IGMP Groups 512
Interface  
Electric port 10/100/1000Base-TX auto speed control, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect
1000M optic fiber port 1000Base-FX,LC connector
Console port debug serial port carry out CLI command
Alarm port 2 bit terminal block,1 channel relay alarm output
Transfer distance  
Twisted cable 1000M (standard CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode 1310nm, 2/5Km
Single-mode 1310nm, 20/40/60Km,1550nm, 80/100/120Km
Power supply  
Input Voltage AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC)
Type of input 3 bits terminal block
Power Consumption <30w(MAX)
Working environment  
Working temperature -40~75℃
Storage temperature -40~85℃
Relative Humidity 5%~95 %( no condensation)
Mechanical Structure  
Shell IP40 protection,aluminium alloy shell
Installation 19” 1U rack
Size (W×H×D) 482mm×315mm×44mm
Weight 3kg

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

back top