OPT-IES1026MP Switch POE công nghiệp có quản lí 2 cổng 100M FX và 6 cổng 10/100M TX

SKU:

OPT-IES1026MP

OPT-IES1026M series áp dụng công nghệ mạng OPT-Ring Ring, người dùng có thể dễ dàng thiết lập Redundance Ring Network để tăng độ tin cậy của mạng, hơn nữa còn hỗ trợ nhiều chức năng quản lý mạng, chẳng hạn như: 802.1Q VLAN, QOS, IGMP Static Multicast , Port Trunk, Port Mirroring, v.v. Chúng có thể được ứng dụng rộng rãi trong năng lượng gió, tự động hóa mạng lưới phân phối, PIS tàu điện ngầm, SCADA điện, xử lý nước thải, luyện kim, giao thông thông minh, vận chuyển đường sắt và nhiều ngành công nghiệp khác.  ​​​​​​​  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

OPT-IES1026M series áp dụng công nghệ mạng OPT-Ring Ring, người dùng có thể dễ dàng thiết lập Redundance Ring Network để tăng độ tin cậy của mạng, hơn nữa còn hỗ trợ nhiều chức năng quản lý mạng, chẳng hạn như: 802.1Q VLAN, QOS, IGMP Static Multicast , Port Trunk, Port Mirroring, v.v. Chúng có thể được ứng dụng rộng rãi trong năng lượng gió, tự động hóa mạng lưới phân phối, PIS tàu điện ngầm, SCADA điện, xử lý nước thải, luyện kim, giao thông thông minh, vận chuyển đường sắt và nhiều ngành công nghiệp khác.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ công nghệ Mạng Ring dự phòng OPT-Ring
  • Hỗ trợ thiết lập VLAN IEEE802.1Q, kiểm soát hiệu quả miền quảng bá.
  • Hỗ trợ chức năng IEEE802.1p-QoS
  • Tuân thủ chuẩn IEEE 802.3at, IEEE 802.3af PoE
  • Hỗ trợ phát hiện PD và phân loại PD
  • Hỗ trợ IGMP Static Multicast, Port Trunk, Port Mirroring, v.v.
  • Mở rộng khoảng cách từ 2km (sợi quang đa mode) đến 120km (sợi quang đơn mode)
  • Hỗ trợ DIN-Rail và treo tường
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC 8k
  • Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép
  • Lớp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

Giao diện

  • 6 Cổng Ethernet + PoE (RJ45) 10/100Base-Tx
  • 2 Cổng quang (1x9) 100Base-Fx
  • 1 cổng điều khiển (RJ45)

Cổng quang

  • Có sẵn cho Singelmode 1310nm và 1550nm và Multimode 1310nm
  • Khoảng cách chuyển: lên đến 120km
  • Kết nối: SC, ST tùy chọn
  • Lõi sợi quang: 8,3μm, 8,7μm, 9μm và 10μm trên sợi đơn mode; 50, 62,5 và 100μm trên sợi quang đa chế độ

Cổng Ethernet

  • Tốc độ khả dụng: buộc 10Mbps, buộc 100Mbps và tự động dò tìm 10/100Mbps Tự động thương lượng Full-Duplex và Half-Duplex
  • Đầu nối: Đầu nối RJ-45; Tự động cảm biến kết nối MDI/MDI-X

Tiêu chuẩn

  • IEEE802.3 (10Base-T)
  • IEEE802.3u (100Base-TX/FX)
  • IEEE802.3x (Flow control)
  • IEEE802.1Q (VLAN)
  • IEEE802.1p (Class of Service)
  • IEEE 802.1w (RSTP)
  • SNMP v1/v2c (Simple Network Management Protocol)
  • IEEE802.3af (Power over Ethernet Standard)
  • IEEE802.3at (Power over Ethernet Enhancements Standard)

Chuyển đổi thuộc tính

  • Bảng MAC: 8K
  • Bộ đệm gói: 1Mbit
  • Chuyển đổi độ trễ: <5μs

Đèn báo LED

  • Trạng thái nguồn, Trạng thái tốc độ, Liên kết/Hành động TX

Đặc điểm kỹ thuật PoE

  • Đầu ra nguồn: PoE 48V DC
  • Loại cấp nguồn PoE: End-Span
  • Chỉ định chân nguồn: 1/2 (+), 3/6 (-)
  • Ngân sách nguồn PoE: Mỗi cổng cung cấp nguồn cấp tối đa 30W

Nguồn điện

  • Đầu vào: 48VDC
  • Mức tiêu thụ: MAX 5,8W (không có PD), 185,8W (đầy đủ PD)
  • Bảo vệ kết nối ngược: Hỗ trợ
  • Bảo vệ dự phòng: Hỗ trợ
  • Công suất kép: Hỗ trợ

Kiểu dáng

  • Vỏ: Vỏ kim loại
  • Lớp bảo vệ: IP40
  • Kích thước: 53 x 165 x 145mm
  • Trọng lượng: 0.9kg
  • Cài đặt: DIN-Rail hoặc gắn bảng điều khiển

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm hoạt động: 10% đến 95% RH (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Các sản phẩm cùng Series

Model No Description
OPT-IES1026MM02 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx(PSE), Multi mode, 2Km, SC/ST, with Managed
OPT-IES1026MS20 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx(PSE), Single mode, 20Km, SC/ST, with Managed
OPT-IES1026MW20 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx(PSE), Bi-Directional, 20Km, SC/ST, with Managed

Download


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229