WS-C2960X-24TS-L

SKU:

WS-C2960X-24TS-L

WS-C2960X-24TS-L là thiết bị mạng chất lượng cao tới từ nhà sản xuất CISCO, được thiết kế để phù hợp với cấu trúc lớp Access. Điểm nổi bật của sản phẩm này là chi phí đầu thư thấp nhất trong số các thiết bị thuộc dòng Switch 2960 X Series. WS-C2960X-24TS-L cung cấp tổng cộng 24 cổng Giga 10/100/1000Mps Base-T, trong đso có 2 uplink GE SFP để kết nối đường truyền quang multi mode hoặc single mode. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Cisco Switch WS-C2960X-24TS-L là thiết bị mạng chất lượng cao tới từ nhà sản xuất CISCO, được thiết kế để phù hợp với cấu trúc lớp Access. Điểm nổi bật của sản phẩm này là chi phí đầu thư thấp nhất trong số các thiết bị thuộc dòng Switch 2960 X Series. WS-C2960X-24TS-L cung cấp tổng cộng 24 cổng Giga 10/100/1000Mps Base-T, trong đso có 2 uplink GE SFP để kết nối đường truyền quang multi mode hoặc single mode.


Đây được đánh giá là sản phẩm nổi bật trong dòng Switch 2960 X Series nhờ có thiết kế với 24 cổng chuyển đổng Gigabit, 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite. Thiết bị cũng đem đến khả năng xếp chồng lên nhau một cách dễ dàng giúp tiết kiệm không gian cũng như dễ dàng phát triển và mở rộng hệ thống.

Điểm được đánh giá cao nhất trên sản phẩm này và được khách hàng ưa chuộng chính là ở khả năng hoạt động ổn định, độ bền cao, giá thành hợp lý. Không những thế, mẫu Cisco Switch WS-C2960X-24TS-L còn có khả năng cung cấp chế độ bảo mật vô cùng an toàn, cấp quyền hạn chế truy cập vào website, đồng thời giúp giảm thiểu các mối đe dọa khác đến hệ thống. Tính năng thông minh tích hợp sẵn trên máy cũng giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai hệ thống. Nó còn cho phép việc theo dõi, phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN được hiệu quả hơn.

Thông số kỹ thuật

  • Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP
  • Cổng: 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
  • Xếp chồng: 8
  • Dải băng thông: 80G
  • Chuyển tiếp băng thông: 108Gbps
  • Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
  • RAM: 512MB
  • Bộ nhớ flash: 128MB
  • Kích thước: 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
  • Khả năng bảo mật: 
    • Hỗ trợ 802.1X, khả năng lọc dựa trên địa chỉ MAC nguồn, đích.
    • Hỗ trợ các tính năng: Unicast Reverse Path Forwarding (RPF), Multidomain Authentication, Bridge protocol data unit (BPDU) Guard, Spanning Tree Root Guard (STRG), IGMP filtering và  Dynamic VLAN assignment
    • Hỗ trợ các giao thức :TACACS, RADIUS, SSHv2, SNMPv3
  • Hỗ trợ các tính năng dự phòng
    • Hỗ trợ giao thức Cross-stack EtherChannel, Flexlink giúp việc hội tụ mạng nhanh chóng.
    • Hỗ trợ các giao thức IEEE 802.1s/w Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP) and Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP), hay  Per-VLAN Rapid Spanning Tree (PVRST+)
    • Hỗ trợ tính năng Switch-port auto-recovery (Error Disable) tự động kích hoạt các kết nối mạng bị ngắt khi xảy ra lỗi mạng
  • Khả năng hỗ trợ chất lượng QoS
    • Shaped Round Robin (SRR) + Weighted Tail Drop (WTD)
    • Hỗ trợ STP, MSTP, PVRST+,
    • Hỗ trợ tính năng hạn điều khiển băng thông Rate Limiting
    • và hỗ trợ tính năng The Cisco committed information rate (CIR). Có thể giới hạn băng thông ở mức 8kbps
    • Cross-stack QoS cho phép thực hiện tính năng QoS qua cáp Stack
    • Flow-based rate limiting ( giới hạn băng thông và có thể đặt tới 256 các chính sách cho mỗi port
  • Thời gian chạy ổn định (MTBF): Tối thiểu 564,910 giờ liên tục
  • Nguồn cung cấp: 100-240VAC (autoranging)

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

WS-C2960X-24TS-L

Liên hệ

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229